☎ 0938 11 23 99
tìm camera

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet

Giá : Liên Hệ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Thiết bị điện thông minh
Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet

🎥 Đặt Điểm Báo Động Chống Trộm SH-85Pet Thông Số
📸 Camera SH-85Pet Thiết bị điện thông minh
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Đầu Dò Hồng Ngoại
Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

Đầu báo trộm hồng ngoại AoLin SH-85Pet
- Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg. 
- Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.
- Khoảng cách: 12 x 12m. 
- Điện áp: 9-15V. 
- Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả. 
- Bộ lọc quang học nhập khẩu từ Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp. 
- Màu sắc: Trắng.

 



  • CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HFW1230DT-STW
    Giá Khuyến Mãi: 1,599,000 VNĐ
    Giá: 2,300,000 VNĐ

    DAHUA DH-IPC-HFW1230DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 2.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android / iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Ip Ptz 2.0Mp Ngoài Trời KX-C2007ePN2
    Giá Khuyến Mãi: 19.960.000
    Giá: 19.960.000

    Camera IP PTZ 2.0MP ngoài trời KX-C2007ePN2 là dòng camera ip speed dome chuyên dụng ngoài trời với độ phân giải 2.0mp,cảm biến sony Starvis giúp hình ảnh sắc nét hơn

  • Bộ 8 Camera Ghi Âm Ngoài Trời KX-C2121S5-A
    Giá Khuyến Mãi: 8.900.000
    Giá: 12.300.000

    Bộ 8 Camera Ghi Âm KX-C2121S5-A 4 IN 1 (CVI, TVI, AHD, Analog) tích hợp cảm biến hình ảnh: 1/2.7” Sony SNR1s 2.0 Mp có độ phân giải: 1080P@25/30fps; 720P@25/30fps; 720P@50/60fps;, cung cấp hình ảnh sắc nét Full HD, Đặc biệt Camera Kbvision KX-C2121S5-A có khả năng ghi âm

  • DS-2CE16D0T-LFS Camera Thân Ngoài Trời Có Mic
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 980,000 VNĐ

    Camera HIKVISION DS-2CE16D0T-LFS lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời đều được. Có độ phân giải 2.0 megapixel, cung cấp hình ảnh trân thực ,hỗ trợ cong nghệ chống ngược sáng tốt ,kèm đèn chiếu sáng giúp camera hoạt động tốt vào ban đêm

  • DS-2CE17D0T-LFS Camera Thân Ghi Âm Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 1,320,000 VNĐ

    Camera HIKVISION DS-2CE17D0T-LFS lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời đều được. Có độ phân giải 2.0 megapixel, cung cấp hình ảnh trân thực ,hỗ trợ cong nghệ chống ngược sáng tốt ,kèm đèn chiếu sáng giúp camera hoạt động tốt vào ban đêm

  • Camera Hành Trình HIKVISION DASHCAM F3 PRO
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 4,990,000 VNĐ

    Camera Hành Trình DASHCAM F3 PRO thuộc phân khúc camera hành trình.Với độ phân giải 2.0 Megapixel giúp cho hình ảnh hiển thị cực đẹp cà ngày và đêm.Camera tích hợp GPS + cảm biến gia tốc + Tùy chọn điều khiển từ xa Tùy chọn kết nối 4G.Màn hình cảm ứng IPS 3 inch,Độ phân giải camera trước 1080p góc nhìn chéo 153° , Độ phân giải camera sau 1080p,Tích hợp Micro và loa,Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm. Có thể nói dây là dong camera hành trình tiên tiến nhất.Camera thích hợp cho các dòng xe,chuyên dụng,...

  • KX-E1204FN2 Camera IP Fish Eye 360 KBVISION
    Giá Khuyến Mãi: 19,560,000 VNĐ
    Giá: 19,760,000 VNĐ

    Camera IP Fish Eye 360 KBVISION KX-E1204FN2 là dong camera toàn cảnh 360,Camera quan sát Độ phân giải 12MP cảm biến CMOS kích thước 1/7”.,25fps@12MP(4000x3000),Chuẩn nén H.265&H.264 với ba luồng giải mã.,Hỗ trợ chức năng thông minh : Tripwire, Intrusion, Heatmap.,,Tự động cân bằng trắng (AWB), chế độ ngày đêm(Electronic), tự động bù sáng (AGC), chống nhiễu (3D-DNR).Ống kính mắt cá với tiêu cự 1.98mm cho góc quan sát lên đến 360°.,Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128GB.,Sản phẩm có thiết kế chắc chắn thích hợp lắp đặt ốp trần,Camera thích hợp cho các công trình dự an siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...


  • Camera Wifi KN-S45F Full Color
    Giá Khuyến Mãi: 2,500,000 VNĐ
    Giá: 3,100,000 VNĐ

    Camera Wifi kbone KN-S45F là dòng camera quan sát tích hợp nhiều tính năng ưu việt của 1 chiết camera wifi ngoài trời, xứng đáng là chiến binh bảo vệ, Camera Wifi CAMERA IP WIFI PTZ FULL COLOR K-S45F tích hợp báo động chống trộm, ánh sáng đèn led tự bật cảnh báo khi phát hiện chuyển động.

  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 1,700,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Lắp Camera Kbone Wifi KN-H20W
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,450,000 VNĐ

    lắp đặt camera quan sát wifi kbone chất lượng giá rẻ, Độ phân giải 2 MP thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho gia đình cửa hàng văn phòng tiết kiệm chi phí, Lắp đặt camera wifi kết nối dễ dàng giám sát từ xa qua mạng bằng điện thoại máy tính, Lưu trữ trên thẻ nhớ với hình ảnh FULL HD 1080P đây là lựa chọn thông minh giá rẻ,Với trang bị hồng ngoại sáng đẹp, Tích hợp báo động chống trộm, Ngoài ra chuẩn nén hình công nghệ mới H265 giúp camera lưu trữ lâu hơn, giám sát qua điện thoại tốc độ nhanh.

Lắp đặt Camera wifi Ngoài Trời rất khác đặt biệt với những dòng camera wifi lắp đặt trong nhà ,tính năng chông mưa nắng tích hợp báo động thông minh ,ngoài ra còn một số camera Wifi còn có thêm tính năng Zoom phù hợp cho những công trình giám sát khuôn viên rộng. Với những tính năng vượt trội trên ,thì làm sao chon được một camera Wifi lắp ngoài trời nào phù hợp thì trong bài viết này sẽ giới thiệu một số mẫu camera wifi ngoài trời chính hãng giá rẻ

Camera không dây ngoài trời chất lượng lựa chọn như thế nào, nhu cầu nào cần lựa chọn camera không dây ngoài trời, hôm nay khách hàng hãy cùng Camera An Thành Phát tìm hiểu camera không dây ngoài trời chất lượng giá rẻ nào.

Tin đồn về việc ca sĩ Văn Mai Hương lộ hình riêng tư từ camera an ninh đang khiến cộng đồng mạng lo lắng. Vậy cần làm gì để phương tiện kiểm soát an ninh không trở thành công cụ xâm phạm quyền riêng tư?

Lắp đặt camera quan sát đang được rất nhiều người,doanh nghiệp quan tâm.Thiết bị camera quan sát đang dần thay thế cho con người trong việc giám sát an ninh.Lựa chọn lắp đặt loại camera nào giá rẻ,phù hợp với nhu cầu cũng như vị trí lắp đặt là vấn đề cần được quan tâm

Cảm biến báo động đi dây ngoài trời DS-PD2-T12AME-EL
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến báo động đi dây DS-PD2-T12AME-EL,cảm biến hồng ngoại ngoài trời hikvision thiết bị bao gồm 2 cảm biến hồng ngoại 2 PIR+Microwave,Khoẳng cách phát hiện,thiết bị phù hợp cho các công trìn,văn phòng cửa hàng .

Archer A5 Băng Tần Kép AC1200
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Báo đông hồng ngoại đi dây HIKVISION DS-PDD12P-EG2,Cảm biến hồng ngoại không dây với 2 lớp nhận diện (Dual-tech) - Loại trừ súc vật,Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.200m (trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện chuyển động: 12m,Loại trừ súc vật dưới 30Kg,Có chỉ báo cường đó tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Loại pin: 1 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm.sản phẩm phù hợp cho tất cả các loại trung tâm báo động,phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,sieu thị,cửa hàng,văn phòng,....

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 799,000 VNĐ

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ Giá: 3,650,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,...