☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

Giá : 29,700,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 28221600
Sản Phẩm:
Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-NBS3200-24GT4XS-P Thông Số
📸 Camera RG-NBS3200-24GT4XS-P
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Switch
Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Thông số kỹ thuật Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P:

Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G

- 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W
 
- 4 cổng SFP+ 10G BASE-X
 
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
 
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
 
- MAC: 16K, VLAN: 4094
 
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
 
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
 
- Kích thước: 440x357.6x43.6mm
 
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
 
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
 
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P
 

Tính năng nổi bật Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P:

Bảo vệ Surge Đảm bảo sự ổn định của sản phẩm
 
Khả năng bảo vệ đột biến 6KV của cổng mạng giúp thiết bị Switch Ruijie giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định mạng
 
MANET cho thiết bị chuyển mạch cho phép quản lý dự án một bước
 
RG-NBS3200 có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.
 
Ứng dụng đám mây trên nền tảng đám mây
 
RG-NBS3200-24GT4XS-P  không chỉ hỗ trợ quản lý giao diện web mà còn hỗ trợ ứng dụng quản lý thiết bị mạng từ xa người dùng có thể xem trạng thái mạng, sửa đổi cấu hình và khắc phục sự cố tại nhà.
 
Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P  thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn
 

Đặc tính kỹ thuật Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P:

Thiết bị Thông số
Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P
Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G
- 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W
- 4 cổng SFP+ 10G BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước: 440x357.6x43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

Hãng sản xuất Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 
 
Switch Ruijie Reyee RG-NBS3200-24GT4XS-P



  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

  • Camera Wifi Dahua 360
    Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,800,000 VNĐ

    Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.

RG-NBS5200-24GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 16,552,800 VNĐ Giá: 17,100,000 VNĐ

RG-NBS5200-24GT4XS có thể tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Nó cũng hỗ trợ MANET cho thiết bị chuyển mạch. Người dùng có thể quét mã QR của bất kỳ công tắc nào trong mạng bằng ứng dụng Ruijie Cloud để tự động thêm tất cả các công tắc trong mạng vào dự án.

RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 30,492,000 VNĐ Giá: 31,500,000 VNĐ

Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS Là thiết bị chuyển mạch Ethernet lớp 3 hiệu suất cao, bảo mật cao và đa dịch vụ thiết kế kiến ​​trúc phần cứng hiệu quả giúp thiết bị mạng chuyển đổi cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại do nước dâng và cải thiện sự ổn định mạng của khách hàng.

Máy Chấm Công GIGATA 879C
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA 879C Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3000 dấu vân tay & 3000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS5100-48GT4SFP Bộ chia mạng 48-Port
Giá Khuyến Mãi: 21,700,800 VNĐ Giá: 22,900,000 VNĐ

RG-NBS5100-48GT4SFP là bộ chia mạng 48 port của thương hiệu Ruijie Tốc độ chuyển mạch: 104Gbps Layer 2+ Smart Managed Switch 48 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation, DHCP Snooping

Máy chấm công GIGATA S800
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3.630.000

Máy chấm công GIGATA S800 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 5000 dấu vân tay & 10.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 11,695,200 VNĐ Giá: 12,500,000 VNĐ

RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Máy Chấm Công GIGATA T8A
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8A Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 1000 dấu vân tay & 1000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS SWITCH Ruijie 48 Cổng
Giá Khuyến Mãi: 26,030,400 VNĐ Giá: 27,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS là thiết bị chia mạng 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Máy Chấm Công GIGATA T8
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 48,866,400 VNĐ Giá: 49,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS-P là thiết bị Switch POE 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE: 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Máy chấm công GIGATA T9
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 2.200.000

Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000
Giá Khuyến Mãi: 22,915,200 VNĐ Giá: 23,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..

Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW
Giá Khuyến Mãi: 6,500,000 VNĐ Giá: 10,500,000 VNĐ

Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2

RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 14,757,600 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24GT4XS thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.