☎ 0938 11 23 99
tìm camera

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE

Giá : 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 2294160
Sản Phẩm:
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Thông Số
📸 Camera GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau để giúp truyền và nhận. Theo cách này các tín hiệu quang sẽ được truyền hai chiều trong cáp quang.Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI cũng chính là thiết bị đầu vào/đầu ra. Module SFP cũng như là một phiên bản nhỏ hơn của bộ chuyển đổi giao diện gigabit (GBIC).
 
Ngoài ra, Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI là một trong những sản phẩm thuộc thương hiệu Ruijie Networks. Thương hiệu Ruijie Networks là một trong 4 thương hiệu nhà sản xuất thiết bị mạng và wifi cấp doanh nghiệp lớn nhất trên thế giới.
 

Thông số kỹ thuật Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI:

Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LX

Hệ số hình thức: SFP
 
Loại đầu nối: LC
 
Bước sóng: TX1310/RX1550 nm
 
Khoảng cách cáp tối đa: 20km
 
Thiết bị Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, bước sóng ngắn 1000Base-LX. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
 
 
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI

Hãng sản xuất Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 
 
 


  • Bộ Chuyển Quang 16 Kênh 1080P Vantech VPF-16B
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-16B là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 16 Kênh camera AHD (1080P), HDCVI (1080P) và HDTVI (1080P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Quang 8 Kênh 720P Vantech VPF-08A
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: liên hệ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-04A là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 4 kênh camera AHD (720P), HDCVI (720P) và HDTVI (720P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Quang 16 Kênh 720P Vantech VPF-16A
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: liên hệ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-16A là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 16 kênh camera AHD (720P), HDCVI (720P) và HDTVI (720P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Quang 4 Kênh 720P Vantech VPF-04A
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-04A là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 4 kênh camera AHD (720P), HDCVI (720P) và HDTVI (720P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Quang 8 Kênh 1080Pvantech VPF-08B
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-08B là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 8 kênh camera AHD (1080P), HDCVI (1080P) và HDTVI (1080P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Quang 2 Kênh 1080P Vantech VPF-02B
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: LIÊN HỆ

    Bộ chuyển đổi quang VANTECH VPF-02B là bộ chuyển dổi tính hiệu video quang cho 2 kênh camera AHD (1080P), HDCVI (1080P) và HDTVI (1080P) hỗ trợ tín hiệu tầm xa từ 100m đến 2km . sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, kho xưởng ,ngành đường bộ,...

  • Bộ Chuyển Cáp Quang 16 Kênh Vantech VTF-16
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: 6,500,000 VNĐ

    Bộ chuyển cáp quang VANTECH VTF-16 là bộ truyền tín hiệu từ nhập cáp quang 16 kênh Video & 16 kênh Data, truyền tín hiệu dưới 3 km (Mulitimode), dưới 120km ( Single mode). Truyền dẫn tín hiệu CCTV kèm điều khiển PTZ. Với thiết kế kiểu cắm và chạy nên dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Đèn LED chỉ thị tình trạng hệ thống tức thời.

  • Bộ Chuyển Cáp Quang 2 Kênh Vantech VTF-02
    Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Bộ chuyển cáp quang VANTECH VTF-02 là bộ truyền tín hiệu từ nhập cáp quang 2 kênh Video & 2 kênh Data, truyền tín hiệu dưới 3 km (Mulitimode), dưới 120km ( Single mode). Truyền dẫn tín hiệu CCTV kèm điều khiển PTZ. Với thiết kế kiểu cắm và chạy nên dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Đèn LED chỉ thị tình trạng hệ thống tức thời.


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

  • Camera Wifi Dahua 360
    Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,800,000 VNĐ

    Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.

Bản giá trọn bộ từ 1 cái đến 16 cái camera quan sát Camera công nghê hồng ngoại mới nhất giám sát xa hình ảnh chất lượng sáng đẹp. Độ phân giải HD công nghệ mới nhất.

Phụ kiện cáp quang, fast connect đấu nối cáp quang, cáp quang giá rẻ, phụ kiện cáp quang giá rẻ gồm những thiết bị chất lượng cáo quang

lắp đặt camera quan sát tại quảng ninh giá rẻ uy tín 0938 11 23 99 dịch vụ lắp đặt camera chất lượng tại Quảng Ninh chất lượng uy tín nhất

Lắp đặt camera quan sát là điều cần thiết nhất mà chúng ta ưu tiên hàng đầu để đảm bảo an ninh, đảm bảo tài sản của mình hay chính người thân trong gia đình của mình, hãy cùng Camera An Thành Phát để hiểu rõ hơn về camera quan sát.

Thiết bị còi báo động có đèn DS-PMA-BELL
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Thiết bị còi báo động có đèn DS-PMA-BELL,Chất liệu vỏ: ABS.Tốc độ nhấp nháy (/ phút): 70.Áp suất âm thanh: 105 ± 3 (dB / m).Công suất bóng đèn: 5W.,IP 44.

Còi báo động đèn chớp SH-809
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Còi báo động đèn chớp SH-809 sản phẩm thích hợp cho các dòng trung tâm báo động, phù hợp cho các trung tâm báo động hiện nay thích hơp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ Giá: 4,450,000 VNĐ

Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C ,sản phẩm cảm biến hồng ngoại báo đông có day phù.Khoảng cách phát hiện của cảm biến hồng ngoại: 12m, góc 360°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại..Tích hợp 4 cảm biến PIR.Có thể điều chỉnh độ nhạy.Tự động bù nhiệt độ.Tích hợp điện trở EOL.Thiết bị tương thích cho tất cả các dòng trung tâm báo hộng hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,phù hợp cho gia đình,văn phòng,kho xưởng,công ty,tòa nhà,...

Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,..

Archer A5 Băng Tần Kép AC1200
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

Cảm biến báo động đi dây ngoài trời DS-PD2-T12AME-EL
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến báo động đi dây DS-PD2-T12AME-EL,cảm biến hồng ngoại ngoài trời hikvision thiết bị bao gồm 2 cảm biến hồng ngoại 2 PIR+Microwave,Khoẳng cách phát hiện,thiết bị phù hợp cho các công trìn,văn phòng cửa hàng .

Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Báo đông hồng ngoại đi dây HIKVISION DS-PDD12P-EG2,Cảm biến hồng ngoại không dây với 2 lớp nhận diện (Dual-tech) - Loại trừ súc vật,Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.200m (trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện chuyển động: 12m,Loại trừ súc vật dưới 30Kg,Có chỉ báo cường đó tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Loại pin: 1 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm.sản phẩm phù hợp cho tất cả các loại trung tâm báo động,phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,sieu thị,cửa hàng,văn phòng,....

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ Giá: 3,650,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 799,000 VNĐ

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,...

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).