☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RP432EV-Digital Voice Module

Giá : Liên Hệ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Thiết bị điện thông minh
RP432EV - Digital Voice Module sản phẩm là Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động)

RP432EV-Digital Voice Module

🎥 Đặt Điểm Báo Động Chống Trộm RP432EV-DigitalVoiceModule Thông Số
📸 Camera RP432EV-DigitalVoiceModule Thiết bị điện thông minh
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Phụ Kiện
RP432EV - Digital Voice Module sản phẩm là Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động)

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM: 

Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động)

 



  • Module kết nối mạng 3G/4G HIKVISION DS-PMA-S2
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Module kết nối mạng 3G/4G HIKVISION DS-PMA-S2,thiết bị phù hợp với tủ báo động AX Hybrid.Panel nhựa để kết nối mạng 3/4G,Kết nối mạng 3G/4G.Tần số hỗ trợ: + FDD-LTE B1/B3/B7/B8/B20 + Dual-Band UMTS/HSDPA/HSPA+ B1/B8 + GSM/GPRS/EDGE 900/1800 MHz,Sản phẩm phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,văn phòng,...

  • Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Module mở rộng đầu vào Hikvision DS-PM-RSI8 Được sử dụng với bảng điều khiển an ninh thông qua RS-485.thiết bị hỗ trợ đầu vào giám sát Thường Mở (NO) hoặc Đóng Bình thường (NC) với dây điện trở đầu cuối 2.2K / 3.3K / 5.6K / 8.2K (EOL).Nó hỗ trợ cảnh báo giả mạo (chỉ với dây 2,2K EOL).Hỗ trợ nâng cấp từ xa thông qua phần mềm máy khách.Đèn báo LED: giao tiếp, trạng thái và đang chạy.Thiết bị phù hợp cho thiết bị trung tâm báo động chuyên dụng hikvision.

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
    Giá: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
    Giá: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

  • RK600S-Digital Shock Detectors
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RK600S-Digital Shock Detectors sản phẩm là cảm biến rung chuyên dụng,sản phẩm dễ dàng tích hơp cho các dòng trung tâm báo động.Được sử dụng rộng rãi để bảo vệ máy ATM khỏi trộm cắp và phá hoại

  • RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

  • RG-PA150I-F MODULE NGUỒN RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 6,969,600 VNĐ
    Giá: 7,100,000 VNĐ

    RG-PA150I-F Mô-đun nguồn AC 150W cho RG-S5750C-48SFP4XS-H và RG-S6120-20XS4VS2QXS


  • Camera Wifi KN-S45F Full Color
    Giá Khuyến Mãi: 2,500,000 VNĐ
    Giá: 3,100,000 VNĐ

    Camera Wifi kbone KN-S45F là dòng camera quan sát tích hợp nhiều tính năng ưu việt của 1 chiết camera wifi ngoài trời, xứng đáng là chiến binh bảo vệ, Camera Wifi CAMERA IP WIFI PTZ FULL COLOR K-S45F tích hợp báo động chống trộm, ánh sáng đèn led tự bật cảnh báo khi phát hiện chuyển động.

  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 1,700,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Lắp Camera Kbone Wifi KN-H20W
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,450,000 VNĐ

    lắp đặt camera quan sát wifi kbone chất lượng giá rẻ, Độ phân giải 2 MP thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho gia đình cửa hàng văn phòng tiết kiệm chi phí, Lắp đặt camera wifi kết nối dễ dàng giám sát từ xa qua mạng bằng điện thoại máy tính, Lưu trữ trên thẻ nhớ với hình ảnh FULL HD 1080P đây là lựa chọn thông minh giá rẻ,Với trang bị hồng ngoại sáng đẹp, Tích hợp báo động chống trộm, Ngoài ra chuẩn nén hình công nghệ mới H265 giúp camera lưu trữ lâu hơn, giám sát qua điện thoại tốc độ nhanh.

DS-PSG-WI-433 Loa báo động không dây trong nhà
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Loa báo động không dây trong nhà DS-PSG-WI-433,Lắp đặt trong nhà. ,Giao tiếp không dây hai chiều 433 MHz. ,Khoảng cách kết nối: 800m. ,Cường độ âm thanh: 90-110 dB. ,Có 3 chế độ âm thanh: Báo cháy, báo động khẩn cấp, báo động đột nhập. ,Có thể cấu hình từ xa qua APP. ,Nguồn cấp: 4 pin CR123A hoặc 12 VDC (Pin dùng rất lâu) ,Kích thước: 90.0 × 90.0 × 30.0 mm. ,Trọng lượng: 0.927 kg.Sản phẩm dễ dàng tích hợp các dòng trung tâm báo động,sảm phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,của hằng,siêu thị ,...

DS-PSG-WO-433 Loa báo động ngoài trời
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Loa báo động ngoài trời HIKVISION DS-PSG-WO-433,Khoảng cách đến tủ trung tâm: 800 mét (không gian mở).Chống cậy phá.Điều chỉnh âm lượng: thấp, trung bình và cao.3 loại âm thanh báo động: Báo cháy, báo động đột nhập và báo động khẩn cấp. Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP65 (lắp đặt ngoài trời).sản phẩm phù hơp cho các dòng trung tâm báo động, sản phẩm phù hợp cho các công trinh văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

DS-PWA32-HS Báo động trung tâm HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: 3,800,000 VNĐ Giá: 3,800,000 VNĐ

DS-PWA32-HS sản phẩm là dòng thiết bị trung tâm báo động chuyên dụng.Hỗ trợ tầm xa tín hiệu đến 800m ở không gian trống,Hỗ trợ 1 cổng LAN, kết nối Wifi, khe cắm SIM để kết nối 3G/4G và gọi điện/Gửi SMS,Báo động qua tin nhắn hoặc cuộc gọi (tối đa 6 số điện thoại)Điều khiển từ xa và quản lý qua ứng dụng HikConnect và phần mềm iVMS-4200/HikCentral.Hỗ trợ tối đa 32 cảm biến không dây,Hỗ trợ tối đa 8 tay điều khiển từ xa,Hỗ trợ bộ lặp không dây trong trường hợp tín hiệu yếu (tối đa 2 bộ lặp),Sản phẩm chuyên dụng cho kho xưởng,siêu thị, kho xưởng,siêu thị văn phòng,...

DS-PI-Q250/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-PI-Q250/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION, Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 250m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....

DS-PI-Q150/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-PI-Q150/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION ,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 150m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....

DS-PI-Q250 Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-PI-Q250 Cảm biến hàng rào HIKVISION,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 250m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....

DS-PI-Q150 Cảm biên hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-PI-Q150 Cảm biến hàng rào HIKVISION,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 150m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....

RW132IP-Plug-in IP Module
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RW132IP-Plug-in IP Module ,Module kết nối mạng (Plug-in IP Module). Kết nối trung tâm với internet. Khi đó mọi sự kiện xảy ra như Báo động, mất điện, Ắc quy yếu… sẽ được báo qua Email. Có thể bật tắt trung tâm, điều khiển 4 rơ le ( PGM port) trên trung tâm qua phần mềm cài trên điện thoại di động. Lưu ý : Có thể dùng 4 rơ le này để điều khiển Bật/Tắt 4 thiết bị khác nhau tại nơi lắp báo động.

DS-PD2-T12P-WEL Cảm biến hồng ngoại HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-PD2-T12P-WEL Cảm biến hồng ngoại HIKVISION – Không báo động giả với vật nuôi dưới 24kg. – Phạm vi phát hiện: 12M, 90 độ. – Báo động: Chống đột nhập, chống cậy phá. – Khoảng cách đến tủ trung tâm: 800M. – Cung cấp năng lượng bằng pin. – RF 868MHz – Không dây hai chiều – Mã hóa AES-128 – 2 PIR + Phát hiện vi sóng,Sản phẩm phù hợp cho các trung tâm báo động chuyên dụng hik sản phẩm phù hơp,cho kho xưởng,siêu thị,văn phòng,...

RP432EV-Digital Voice Module
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RP432EV - Digital Voice Module sản phẩm là Module âm thanh ( Digital Voice Module), ghi âm sẵn lời nhắn, khi báo động, lời nhắn sẽ được phát lại cho số điện thoại gọi tới. Khi lắp module này, số điện thoại có thể gọi tới là 16 số ( Cố định hoặc di động)

DS-PD1-EB-WR Nut ân khần cấp
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Nut ân khần cấp DS-PD1-EB-WR sản phẩm là nút ấn khẩn cấp hikvision, Thiết bị báo động: báo động khẩn cấp, chống cậy phá.Cung cấp năng lượng bằng pin.hoảng cách liên lạc: 800M (Khu vực mở).sản phẩm phù hơp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởng,văn phòng,..

DS-PD1-SMK-W Đầu Báo khói HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu Báo khói HIKVISION DS-PD1-SMK-W - Báo động: Báo khói, chống cậy phá. - Pin: 3V CR123A trong 5 năm, 85 dB. - Tần số: 433MHz. - Khoảng cách liên lạc: 800 mét. - Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ 55°C. - Kích thước: φ90 x 32 mm. - Trọng lượng: 111.5g. - Bảo hành: 12 tháng. Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ, tòa nhà ,chung cư,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...