☎ 0938 11 23 99
tìm camera

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME

Giá : Liên Hệ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Thiết bị điện thông minh
Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME

🎥 Đặt Điểm Báo Động Chống Trộm DS-PD2-D15AME Thông Số
📸 Camera DS-PD2-D15AME Thiết bị điện thông minh
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật Thu Âm
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Đầu Dò Hồng Ngoại
Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

  • Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME
  • - PIR + Microwave.
  • - Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°.
  • - Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking.
  • - Báo động xâm nhập, báo động phá hoại.
  • - Thiết kế buồng quang học kín.                                                                                
  • - Tích hợp 2 điện trở EOL.
  • - Bù nhiệt độ kỹ thuật số.
  • - Tự động điều chỉnh độ nhạy.
  • - EN-Grade 3.
  • Thông số kỹ thuật
  • - Detection Range: 15m/85°(18m curtain lens & 30m long range lens included).
  • - Detection Speed: 0.3m/s ~ 3.0m/s.
  • - Power Supply: 9-16V DC, 12V DC typical.
  • - Operation Temperature: -10℃ ~ +40℃.
  • - Dimension (H x W x D): 117mm x 69mm x 55mm.
  • - Weight: 125g (without bracket).
  • - Installation Environment: Indoor.
  • - Installation Height: 1.8m ~ 2.4m.


  • DS-PD2-T12P-WEL Cảm biến hồng ngoại HIKVISION
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    DS-PD2-T12P-WEL Cảm biến hồng ngoại HIKVISION – Không báo động giả với vật nuôi dưới 24kg. – Phạm vi phát hiện: 12M, 90 độ. – Báo động: Chống đột nhập, chống cậy phá. – Khoảng cách đến tủ trung tâm: 800M. – Cung cấp năng lượng bằng pin. – RF 868MHz – Không dây hai chiều – Mã hóa AES-128 – 2 PIR + Phát hiện vi sóng,Sản phẩm phù hợp cho các trung tâm báo động chuyên dụng hik sản phẩm phù hơp,cho kho xưởng,siêu thị,văn phòng,...

  • DS-PSG-WI-433 Loa báo động không dây trong nhà
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Loa báo động không dây trong nhà DS-PSG-WI-433,Lắp đặt trong nhà. ,Giao tiếp không dây hai chiều 433 MHz. ,Khoảng cách kết nối: 800m. ,Cường độ âm thanh: 90-110 dB. ,Có 3 chế độ âm thanh: Báo cháy, báo động khẩn cấp, báo động đột nhập. ,Có thể cấu hình từ xa qua APP. ,Nguồn cấp: 4 pin CR123A hoặc 12 VDC (Pin dùng rất lâu) ,Kích thước: 90.0 × 90.0 × 30.0 mm. ,Trọng lượng: 0.927 kg.Sản phẩm dễ dàng tích hợp các dòng trung tâm báo động,sảm phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,của hằng,siêu thị ,...

  • DS-PSG-WO-433 Loa báo động ngoài trời
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Loa báo động ngoài trời HIKVISION DS-PSG-WO-433,Khoảng cách đến tủ trung tâm: 800 mét (không gian mở).Chống cậy phá.Điều chỉnh âm lượng: thấp, trung bình và cao.3 loại âm thanh báo động: Báo cháy, báo động đột nhập và báo động khẩn cấp. Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP65 (lắp đặt ngoài trời).sản phẩm phù hơp cho các dòng trung tâm báo động, sản phẩm phù hợp cho các công trinh văn phòng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

  • Hồng ngoại không dây kèm camera DS-PDPC12PF-EG2-WB
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 3,890,000 VNĐ

    Hồng ngoại không dây 433MHz - kèm mắt camera (Pircam) - Ánh sáng Trắng DS-PDPC12PF-EG2-WB tích hợp nhiều công nghệ tiên tiến.Kèm camera có thẻ nhớ để lưu trữ lại hình ảnh khi có sự cố xảy ra.Có thể phân biệt được người và súc vật .

  • Bộ Kit báo động không dây DS-PWA32-KS
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 7,144,000 VNĐ

    Bộ Kit báo động không dây DS-PWA32-KS đã bao gồm đầy đủ phụ kiện như bộ trung tâm,hồng ngoại,nút điều khiển và khóa từ toàn bộ điều được kết nối không dây dễ dàng sử dụng.Được lắp đặt nhiều cho hộ gia đình,chung cư,shop,...

  • Đầu báo khói không dây Hikvision DS-PDSMK-S-WB
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 2,250,000 VNĐ

    Đầu dò khói không dây Hikvision DS-PDSMK-S-WB có khoảng cách đường truyền xa,bắt tín hiệu tốt đảm bảo tiêu chuẩn không bị mất sóng.Giúp tiết kiệm giá thành hơn khi sử dụng những loại có dây thông thường

  • Trung tâm báo động không dây HIKVISION DS-PWA96-M-WB
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 11,280,000 VNĐ

    HIKVISION DS-PWA96-M-WB là trung tâm báo động không dây hiện đại, chất lượng. Hỗ trợ tối đa 96 cảm biến không dây, 16 thiết bị có dây. Thiết kế gọn nhẹ, thẩm mỹ phù hợp sử dụng cho gia đình, cửa hàng.


  • Camera Wifi KN-S45F Full Color
    Giá Khuyến Mãi: 2,500,000 VNĐ
    Giá: 3,100,000 VNĐ

    Camera Wifi kbone KN-S45F là dòng camera quan sát tích hợp nhiều tính năng ưu việt của 1 chiết camera wifi ngoài trời, xứng đáng là chiến binh bảo vệ, Camera Wifi CAMERA IP WIFI PTZ FULL COLOR K-S45F tích hợp báo động chống trộm, ánh sáng đèn led tự bật cảnh báo khi phát hiện chuyển động.

  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 1,700,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Lắp Camera Kbone Wifi KN-H20W
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,450,000 VNĐ

    lắp đặt camera quan sát wifi kbone chất lượng giá rẻ, Độ phân giải 2 MP thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho gia đình cửa hàng văn phòng tiết kiệm chi phí, Lắp đặt camera wifi kết nối dễ dàng giám sát từ xa qua mạng bằng điện thoại máy tính, Lưu trữ trên thẻ nhớ với hình ảnh FULL HD 1080P đây là lựa chọn thông minh giá rẻ,Với trang bị hồng ngoại sáng đẹp, Tích hợp báo động chống trộm, Ngoài ra chuẩn nén hình công nghệ mới H265 giúp camera lưu trữ lâu hơn, giám sát qua điện thoại tốc độ nhanh.

Lắp đặt Camera wifi Ngoài Trời rất khác đặt biệt với những dòng camera wifi lắp đặt trong nhà ,tính năng chông mưa nắng tích hợp báo động thông minh ,ngoài ra còn một số camera Wifi còn có thêm tính năng Zoom phù hợp cho những công trình giám sát khuôn viên rộng. Với những tính năng vượt trội trên ,thì làm sao chon được một camera Wifi lắp ngoài trời nào phù hợp thì trong bài viết này sẽ giới thiệu một số mẫu camera wifi ngoài trời chính hãng giá rẻ

Lắp camera quan sát đang dần trở nên gần gũi hơn với con người chúng ta. Bởi những vai trò, lợi ích về vấn để bảo vệ an ninh mà chúng đem lại vô cùng hiệu quả. Vậy giá lắp camera quan sát bao nhiêu? Lắp camera quan sát ở đâu uy tín? Chúng ta cùng nhau xem qua bài viết dưới đây nhé!

Lắp camera giá bao nhiêu là phù hợp? giá camera quan sát phú hợp vào những yếu tố nào và chọn lắp camera như thế nào để mang lại hiệu quả sử dụng hệ thống camera quan sát tốt nhất qua điện thoại và máy tính từ xa, nên chọn camera công nghệ mới hay không? và giá những loại camera quan sát công nghệ mới như thế nào

Lắp camera 2 mắt giá rẻ tại An Thành Phát luôn là lựa chọn hợp lý đối với mỗi khách hàng, vừa đáp ứng nhu cầu vừa tiết kiệm chi phí. Để biết lắp camera 2 mắt giá bao nhiêu? Trọn bộ bao gồm những gì? Bạn có thể xem tham khảo bài viết dưới dây!

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ Giá: 5,320,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,...

Cảm biền rung HIKVISION DS-PD1-SKM
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biền rung DS-PD1-SKM Cảm biến rung HIKVISION DS-PD1-SKM - Dải độ nhạy rộng, có thể điều chỉnh,Thiết kế cảm biến gốm,Phát hiện và báo động rung,sốc,Có thể điều chỉnh độ nhạy,Cài đặt đếm số lần shock,Đèn chỉ thị LED 2 màu,Báo động khi điện áp thấp (dưới 7.3V),Bảo vệ chống phá hoại. Thông số kỹ thuật - Operating Voltage: 12 VDC (Valid: 9V to 14V),Current: 18mA,Working Temperature: -35°C ~ +70°C,Working Humidity: 95% (Without Condensation),Capacity: 12 VDC 300 mA,Dimension (L x W x H): 88 × 58 × 25 mm,Bảo hành: 24 tháng.thiết bị dễ dàng kết nối các dầu trung tâm báo động.

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2 ,– Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.000m (Trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện: 8m,Hỗ trợ kết nối thêm 2 vùng có dây,Có chỉ báo cường độ tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Có thể gắn tường hoặc trần,Loại pin: 2 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm,Kích thước: 38.8 mm × 107 mm × 22.5 mm,Trọng lượng: 49.5g,Xuất xứ: Trung Quốc,Bảo hành: 24 tháng.Sản phẩm dễ dàng kết nối tất các thiết bị trung tâm báo đọng hiện nay.Phù hợp cho các công trình,dự án,siêu thị,cửa hàng,...

MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ Giá: 4,360,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ Giá: 4,360,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B) Đầu báo kính vỡ. Phát hiện vỡ của các loại : Kính tấm thông thường, kính cường lực (kính tôi), kính dán (kính an toàn). Khoảng cách tối đa 9m.