☎ 0938 11 23 99
tìm camera

Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT

Giá : Liên Hệ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Thiết bị điện thông minh
Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,..

Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT

🎥 Đặt Điểm Báo Động Chống Trộm SH-65CT Thông Số
📸 Camera SH-65CT Thiết bị điện thông minh
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Đầu Dò Hồng Ngoại
Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,..

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM :

  • Đầu báo trộm Hồng ngoại  ngoài trời  loại trừ súc vật  dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .
  • khoảng cách 12x12m, 
  • Điện áp 9-15V.
  • Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả,  bộ lọc quang học nhập khẩu Đức  để chặn  ánh sáng chiếu lên trực tiếp .
  • Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc

 



  • Camera Fish Eye DS-2CC52H1T-FITS Full Hd Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 6,650,000 VNĐ
    Giá: 6,750,000 VNĐ

    Camera HDTVI toàn cảnh 180 độ Hikvision DS-2CC52H1T-FITS có độ phân giải 5.0 Megapixel, hình ảnh cực đẹp, camera HD truyền tín hiệu bằng dây cáp đồng trục, không nén, hình ảnh chuyển động thời gian thực, không có độ trễ.

  • CAMERA HÀNH TRÌNH HIKVISION DASHCAM F6S
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    CAMERA HÀNH TRÌNH HIKVISION DASHCAM F6S,Chất lượng hình ảnh cực đẹp cả ngày và đêm ● Độ phân giải 5 Megapixel, góc rộng 130°, dọc 109° ● Tích hợp Micro và Loa ● Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm ● Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 128GB , ghi xoay vòng ●Tích hợp module Wifi – cho phép smartphone kết nối, xem trực tiếp, xem lại và cấu hình, sao lưu dữ liệu mà không cần tắt chế độ ghi hình của camera ● Hỗ trợ lái xe thông minh ADAS: ● Thông báo thay đổi trạng thái đèn giao thông ● Nhắc nhở khi xe phía trước di chuyển ● Tự động phân tích và đọc biển báo giao thông ● Cảnh báo bằng giọng nói, cảnh báo va chạm với xe phía trước ● Hỗ trợ lưu lại lộ trình bằng GPS (tính năng vượt trội hơn dòng camera hành trình ô tô Hikvision F6)

  • Camera hành trình HIKVISION DASHCAM G2
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Camera hành trình HIKVISION DASHCAM G2, thuộc phân khúc camera hành trình.Với độ phân giải 4.0 Megapixel giúp cho hình ảnh hiển thị cực đẹp cà ngày và đêm.Camera tích hợp GPS + cảm biến gia tốc + Tùy chọn điều khiển từ xa Tùy chọn kết nối 4G.Màn hình cảm ứng IPS 3 inch,Độ phân giải camera trước 1440p góc nhìn chéo 153° , Độ phân giải camera sau 1080p,Tích hợp Micro và loa,Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm. Có thể nói dây là dong camera hành trình tiên tiến nhất.Camera thích hợp cho các dòng xe,chuyên dụng,...

  • Camera hành trình HIKVISION DASHCAM B1
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 2,210,000 VNĐ

    Camera hành trình HIKVISION DASHCAM B1,Độ phân giải 2 Megapixel ● Full HD, góc rộng 160°, dọc 130° ● Tích hợp Micro và Loa ● Tích hợp cảm biến gia tốc ●Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm ● Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 128GB , ghi xoay vòng ●Tích hợp module Wifi – cho phép smartphone kết nối, xem trực tiếp, xem lại và cấu hình, sao lưu dữ liệu mà không cần tắt chế độ ghi hình của camera,sản phẩm phù hợp cho các loại xe giá rẻ chuyên dụng ,...

  • Camera Hành Trinh HIKVISION DASHCAM C6PRO
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Camera Hành Trinh DASHCAM C6PRO,Chất lượng hình ảnh cực đẹp cả ngày và đêm ,Độ phân giải 5 Megapixel – Full HD, góc nhìn chéo 130°, góc nhìn ngang 106° ,Tích hợp Micro và Loa ,Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm ,Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 128GB , ghi xoay vòng ●Tích hợp module Wifi – cho phép smartphone kết nối, xem trực tiếp, xem lại và cấu hình, sao lưu dữ liệu mà không cần tắt chế độ ghi hình của camera ,Hỗ trợ lái xe thông minh ADAS: ,Thông báo thay đổi trạng thái đèn giao thông ,Nhắc nhở khi xe phía trước di chuyển ,Tự động phân tích và đọc biển báo giao thông ,Cảnh báo bằng giọng nói, cảnh báo va chạm với xe phía trước.

  • Camera Hành Trình HIKVISION DASHCAM F3 PRO
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 4,990,000 VNĐ

    Camera Hành Trình DASHCAM F3 PRO thuộc phân khúc camera hành trình.Với độ phân giải 2.0 Megapixel giúp cho hình ảnh hiển thị cực đẹp cà ngày và đêm.Camera tích hợp GPS + cảm biến gia tốc + Tùy chọn điều khiển từ xa Tùy chọn kết nối 4G.Màn hình cảm ứng IPS 3 inch,Độ phân giải camera trước 1080p góc nhìn chéo 153° , Độ phân giải camera sau 1080p,Tích hợp Micro và loa,Tích hợp cảm biến gia tốc – Tự động khóa và bảo vệ video khi có va chạm. Có thể nói dây là dong camera hành trình tiên tiến nhất.Camera thích hợp cho các dòng xe,chuyên dụng,...

  • DS-2CV2U21FD-IW (SH-IVB21UF-IW) CAMERA IP WIFI
    Giá Khuyến Mãi: 1,360,000 VNĐ
    Giá: 1,560,000 VNĐ

    Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc trông trẻ em, nhà thuốc tây, nhà ở, quan sát người làm việc….

  • KX-E1204FN2 Camera IP Fish Eye 360 KBVISION
    Giá Khuyến Mãi: 19,560,000 VNĐ
    Giá: 19,760,000 VNĐ

    Camera IP Fish Eye 360 KBVISION KX-E1204FN2 là dong camera toàn cảnh 360,Camera quan sát Độ phân giải 12MP cảm biến CMOS kích thước 1/7”.,25fps@12MP(4000x3000),Chuẩn nén H.265&H.264 với ba luồng giải mã.,Hỗ trợ chức năng thông minh : Tripwire, Intrusion, Heatmap.,,Tự động cân bằng trắng (AWB), chế độ ngày đêm(Electronic), tự động bù sáng (AGC), chống nhiễu (3D-DNR).Ống kính mắt cá với tiêu cự 1.98mm cho góc quan sát lên đến 360°.,Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128GB.,Sản phẩm có thiết kế chắc chắn thích hợp lắp đặt ốp trần,Camera thích hợp cho các công trình dự an siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...


  • Camera Wifi KN-S45F Full Color
    Giá Khuyến Mãi: 2,500,000 VNĐ
    Giá: 3,100,000 VNĐ

    Camera Wifi kbone KN-S45F là dòng camera quan sát tích hợp nhiều tính năng ưu việt của 1 chiết camera wifi ngoài trời, xứng đáng là chiến binh bảo vệ, Camera Wifi CAMERA IP WIFI PTZ FULL COLOR K-S45F tích hợp báo động chống trộm, ánh sáng đèn led tự bật cảnh báo khi phát hiện chuyển động.

  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 1,700,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Lắp Camera Kbone Wifi KN-H20W
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,450,000 VNĐ

    lắp đặt camera quan sát wifi kbone chất lượng giá rẻ, Độ phân giải 2 MP thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho gia đình cửa hàng văn phòng tiết kiệm chi phí, Lắp đặt camera wifi kết nối dễ dàng giám sát từ xa qua mạng bằng điện thoại máy tính, Lưu trữ trên thẻ nhớ với hình ảnh FULL HD 1080P đây là lựa chọn thông minh giá rẻ,Với trang bị hồng ngoại sáng đẹp, Tích hợp báo động chống trộm, Ngoài ra chuẩn nén hình công nghệ mới H265 giúp camera lưu trữ lâu hơn, giám sát qua điện thoại tốc độ nhanh.

  • C1C Lắp Camera Wifi EZVIZ
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • CS-C1T Camera WIFI Ezviz
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,700,000 VNĐ

    Camera Ezviz CS-C1T-A0-1D2WF là dòng sản phẩm camera ip wifi mới nhất cho nhà thông minh mới nhất hiện nay. Camera C1T luôn quan sát bảo vệ ngôi nhà của bạn và không để mất những gì bạn quan tâm nhất. Video độ phân giải cao 1080p và tầm nhìn ban đêm nâng cao đảm bảo bạn không bao giờ bỏ lỡ bất cứ điều gì.

  • Camera 360 Vantech 4.0Mp
    Giá Khuyến Mãi: 1,400,000 VNĐ
    Giá: 1,700,000 VNĐ

    Camera AI-V2010C giá rẻ thông minh ,camera AI-V2010C được tích hợp wifi báo động chống trộm hiệu quả AI-V2010C chức năng báo động qua điện thoại giám sát từ xa

  • Lắp Camera Wifi Kbvision KN-C23
    Giá Khuyến Mãi: 1.980.000
    Giá: 2.500.000

    KBONE KN-C23 là camera IP mới nhất dùng cho gia đình, thiết kế nhỏ gọn, độ phân giải 2 megapixel. Được tích hợp wifi, camera dễ dàng cài đặt và kết nối. Camera KBONE KN-C23 trang bị khe cắm thẻ nhớ lên đến 256GB (mua riêng), giúp camera ghi lại hình ảnh ngay tức thì mà không cần đầu ghi hình. Đây là dòng camera đang được ưa chuộng cho cửa hàng nhỏ, nhà riêng, quan sát trẻ.

Lắp đặt camera quan sát cửa hàng shop siêu thị cần chú ý những điểm gì để phát huy được hiệu năng của hệ thống camera quan sát cho cửa hàng

Cửa hàng là nơi tập trung đông người, nơi khách hàng đến mua đồ ra vào nhiều nên khả năng giám sát của con người có giới hạn, lắp đặt camera giám sát là giải pháp tốt nhất cho cửa hàng của chính mình.

Các shop bán hàng mỹ phẩm, quần áo, giày dép,...lớn nhỏ ngày nay mọc lên rất nhiều, nhằm đảm bảo an ninh, tài sản của chính mình thì lắp đặt camera an ninh đang được các chủ cửa hàng shop ưu tiên lên hàng đầu.

Gần đây trên mạng có nhiều clip ghi lại toàn bộ câu chuyện mất đồ trong shop thời trang mà chỉ có camera quan sát mới phát hiện ra được. và có cả các trường hợp camera quan sát bắt tại trân kẻ xấu lấy đồ trong shop thời trang

Cảm biến báo động đi dây ngoài trời DS-PD2-T12AME-EL
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến báo động đi dây DS-PD2-T12AME-EL,cảm biến hồng ngoại ngoài trời hikvision thiết bị bao gồm 2 cảm biến hồng ngoại 2 PIR+Microwave,Khoẳng cách phát hiện,thiết bị phù hợp cho các công trìn,văn phòng cửa hàng .

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C ,sản phẩm cảm biến hồng ngoại báo đông có day phù.Khoảng cách phát hiện của cảm biến hồng ngoại: 12m, góc 360°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại..Tích hợp 4 cảm biến PIR.Có thể điều chỉnh độ nhạy.Tự động bù nhiệt độ.Tích hợp điện trở EOL.Thiết bị tương thích cho tất cả các dòng trung tâm báo hộng hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,phù hợp cho gia đình,văn phòng,kho xưởng,công ty,tòa nhà,...

Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,..

Archer A5 Băng Tần Kép AC1200
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,...

Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Báo đông hồng ngoại đi dây HIKVISION DS-PDD12P-EG2,Cảm biến hồng ngoại không dây với 2 lớp nhận diện (Dual-tech) - Loại trừ súc vật,Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.200m (trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện chuyển động: 12m,Loại trừ súc vật dưới 30Kg,Có chỉ báo cường đó tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Loại pin: 1 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm.sản phẩm phù hợp cho tất cả các loại trung tâm báo động,phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,sieu thị,cửa hàng,văn phòng,....

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 799,000 VNĐ

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ Giá: 3,650,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.